Ghost Windows 7 Enterprise Full Soft, Full Driver, Không Cá Nhân Hóa

1. TTN

TTN

Hôm nay mình xin gửi đến anh em bản Ghost Windows 7 mới nhất 2019 được làm từ bản Windows 7 Enterprise nguyên gốc từ Microsoft nhằm đem đến sự ổn định nhất cho hệ điều hành. Trước khi ghost các bạn nhớ đọc kỹ hướng dẫn kẻo xảy ra lỗi trong và sau khi ghost.

Ghost Windows 7 Enterprise Full Soft, Full Driver, Không Cá Nhân Hóa
    Thông tin về bản Ghost Win 7 mới nhất 2019
    Được làm từ Windows 7 Ultimate nguyên gốc từ Microsoft tích hợp IE 11
    Bản Ghost Win 7 đã được tối ưu, tinh chỉnh, service… để đạt hiệu suất cao nhất
    Sử dụng Easy Sysprep 4.5 và EasyDrv7 7.18.1122.2 mới nhất để có thể khắc phục được thiếu driver đặc biệt trên các dòng máy đời mới. Bản ghost no driver sẽ không tích hợp EasyDrv7
    Bản ghost mình để active khi cài đặt. Nếu sau khi ghost mà chưa @ctive thì hãy truy cập C:\Extra để dùng tool active nhé
    Không cá nhân hóa bất kì thành phần nào của Windows.

Bản ghost chắc chắn sẽ đem đến cho bạn sự trai nghiệm cực kỳ nhanh từ chiếc máy tính bấy lâu nay bạn cữ nghĩ nó chậm như rùa. Bản ghost win 7 này được mình sử dụng cho rất nhiều anh chị em trong công ty và được phản hồi rất tốt, nên các bạn hoàn toàn yên tâm sử dụng.

Mã MD5 Ghost Win 7 2018 Full Driver

x86 – 63C8E799 – 6FAC6B55 – 05F37690 – 579C8433
    x64 – FC0595A2 – BE662663 – 6655A5B7 – F27DCAC2
    TIB – 3FE5DA1F – DEF20F6E – 35E9E1B8 – 6DD50D68

Download Ghost Windows 7 Enterprise
    Bản 64bit

Bản 32bit

File .Tib

* Chú ý:
    Hãy check md5 cẩn thận trước khi cài đặt để quá trình cài đặt diễn ra tốt nhất.
    Trong quá trình sử dụng hãy dọn rác, chống phân mảnh với HDD để đạt hiệu năng cao nhất
    Khi khặp lỗi hay mắc vấn đề gì các bạn hãy để lại bình luận ở dưới mình sẽ trả lời các bạn sớm nhất

2. Đang tải...